Ìlú Quebec, Kanada
Àkótán
Ìlú Québec, ọ̀kan nínú àwọn ìlú tó ti pé jùlọ ní Àmẹ́ríkà, jẹ́ ibi tó ní ìfẹ́ tó lágbára níbi tí ìtàn ti pàdé àṣà àtijọ́. Tí a ti fi ẹsẹ̀ rẹ̀ sórí àwọn àpáta tó ń wo Odò Saint Lawrence, ìlú náà jẹ́ olokiki fún àyíká àtijọ́ rẹ̀ tó dára jùlọ àti àṣà ìṣàkóso tó ní ìfarahàn. Bí o ṣe ń rìn nípasẹ̀ àwọn ọ̀nà kómbùlù ti Old Quebec, ibi tó jẹ́ UNESCO World Heritage, iwọ yóò rí àwọn àwòrán tó lẹ́wa ní gbogbo ìkànsí, láti Château Frontenac tó jẹ́ olokiki sí àwọn dọ́kítà àti cafés tó wà lórí àwọn àgbègbè kékeré.
Tẹsiwaju kika