Àkótán

Tulum, Mẹ́síkò, jẹ́ ibi ìrìn àjò tó ní ìfẹ́ tó lágbára tí ó dára jùlọ pẹ̀lú ìmúra àwọn etíkun tó mọ́, pẹ̀lú ìtàn ọlọ́rọ̀ ti ìjìnlẹ̀ àgbáyé Mayan. Tí a ti fi ẹsẹ̀ rẹ̀ sílẹ̀ lórí etíkun Karibíà ti Péninsulà Yucatán ti Mẹ́síkò, Tulum jẹ́ olokiki fún àwọn ìkànsí tó dára tó wà lórí òkè, tó ń pèsè àwòrán tó lẹ́wa ti omi turquoise tó wà ní isalẹ. Ìlú yìí ti di ibi ààbò fún àwọn arìnrìn àjò tó ń wá ìsinmi àti ìrìn àjò, pẹ̀lú àwọn ilé ìtura tó ní àfiyèsí ayika, àwọn ibi ìkànsí yoga, àti àṣà àgbègbè tó ń gbooro.

Tẹsiwaju kika